Author: a***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: khá ổn
Màu sắc: Ombre
Price: 254.600₫
Original Price: 268.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Y2K |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb2303239079554588 |
Author: a***1
Date:
Review: khá ổn
Màu sắc: Ombre
Author: 8***4
Date:
Review: K có lưới trùm đầu
Màu sắc: Ombre
Author: l***5
Date:
Review: Nice
Màu sắc: Ombre
Author: s***9
Date:
Review: Nó không giống như hình đâu. Đội không được tốc thì xơ rối xấu lắm phải bỏ đi uong tiền
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm